Hello Guest

Author Topic: Quản lý Đội và các chiến thuật trong game [Team management and in-game tactics]  (Read 1388 times)

tfmadmin

• Administrator
  • Hero Member
    • View Profile

Quản lý đội bóng mơ ước của mình với việc đào tạo chúng theo cách của bạn để trở thành huyền thoại bóng đá.
 Áp dụng những chiến thuật tốt nhất để loại bỏ những đổi thủ ra khỏi cuộc chơi..
Bạn cũng có thể chọn trên 20 đội hình cơ bản, bao gồm cả chiến thuật riêng của mình thích ứng với đội hình đó.

Đừng lo nếu bạn không chắc chắn làm thế nào để xác định vị trí của các cầu thủ!
 Một dấu chấm than sẽ gợi ý cho vị trí tốt nhất- như bạn có thể thấy ở đây với Messi. Để di chuyển anh ta vào vị trị, chỉ cần kéo và thả cầu thủ.

Bạn có thể thay đổi chiến lược đội của bạn dựa trên các đối thủ cạnh tranh bạn đang phải đối mặt,
bao gồm nhóm tâm lý, cường độ cấp  thiết, kết thúc,v..v…

Với thanh " Auto-sub" bạn có thể chọn thay thế tự động trong trường hợp bạn không ở đây để xem trận đấu và một cầu thủ bị thương,
Anh ấy sẽ được thay thế bởi cầu thủ mà bạn đã thiết lập cho vị trí đó - kéo và thả từ đội của bạn.
Trên thanh này, bạn cũng xác định được đội trưởng, cầu thủ tự do...Lần nữa, bạn chỉ cần kéo và thả cầu thủ trên thanh " đội trưởng " phía bên phải.

Sắp xếp các cầu thủ mơ ước cho đội bóng của bạn là tùy thuộc tất cả vào bạn, tối đa hóa các cầu thủ trong đội hình không giới hạn trong đội của mình. Mỗi đội sẽ bao gồm:
- Đội hình chính gồm 11 cầu thủ
- Dự bị gồm 7 cầu thủ
- Số lượng của các cầu thủ dự bị là không giới hạn nếu bạn trả thêm ke cắm trong đội hình dự bị.

Manage Quản lý các hợp đồng cầu thủ cũng như vậy, đó là quyết định của bạn có
 tiếp tục hoặc hủy bỏ hợp đồng cầu thủ.

Trong suốt trận đấu, bạn cũng có thể quản lý đội bóng của mình

Giống như một người huấn luyện viên thực sự, bạn có thể thay đổi chiến lược của mình trong trò chơi. Điều này sẽ giúp bạn bắt kịp với sự thay đổi chiến lược,
và vị trí cầu thủ của đội đối thủ.

Bạn có quyền truy cập vào đội hình chính của mình để thay cầu thủ cần thiết, nhưng bạn cũng có thể thay đổi đội hình hoặc chiến thuật của họ.
Trong auto-sub bạn có thể thay đổi Đội trưởng, cầu thủ tự do…và đội hình thay thế tự động nếu một cần thủ bị chấn thương.

Bảng này trên màn hình chính của trận đấu hiện tại rất hữu dụng, cho phép bạn biết
diễn biến của trận đấu. Bạn có thể điều chỉnh đội hình nếu nó không phù hợp.

Hãy gửi những câu hỏi và nhận xét của mình dưới đây nếu bạn cần thêm hỗ trợ!
« Last Edit: May 14, 2015, 12:16:14 pm by tfmadmin »